2 comments

  1. Bam

    Dada dida mie msanii wa mziki wa kizazi kipya (bongo fleva), natokea Musoma ila kwa sasa niko dar es salaam nilikuja kufanya recording ya wimbo wangu,, nashukuru nimemaliza salama na nishautoa tayar ila imekuwa ngumu isambaza katika media kutokana na ugen wa jijin na kiuchumi pia..wewe nimtangazaji ambae nakufah kwa kukusikiliza katika kipind chako huwa ukiwatetea sana Wanawake na kuwapa moyo kujikwamua katika maisha,,naomba kupitia wimbo wangu uitwao (house girls) na unaujumbe mzuri San kwa mabos wanao wanyanyasa wadada wa ndani. Naomba dadangu nikutumie usikie na wewe na utumie kuelimishia pia dadangu,,imail yangu ndo hiyo apo juu ukinipa yako itakuwa vizur kukutumia. Number zangu za cm 0654 690420

  2. michael odero

    Niaje mresh, mi ni mtangazaji kutoka Kenya, ningipenda tuwasiliane zaidi, +254728006134

Leave a comment